| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Plaza lighting |
| Standard | ISO |
| Gavanization standard | ASTMA 123 / EN ISO 1461 |
| Wind Speed | 160KM/S |
| Product Name | Galvanized Steel Poles |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Height | 3-15m |
| Warranty | 15 years |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Life time | 50 years |
| Wind Speed | 30m/s |
| Warranty | 15 years |
| Input Voltage(V) | 220V |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanization powder painting |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 9,000pcs per month |
| Safty Facor | 1.8 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm, thép Q235 6m,10m,12m,15m 20m Cột điện truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 10m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Material | Q235 |
| Life time | 50 years |
| Wind Speed | 30m/s |