| Tên sản phẩm | Cột cao Mast |
|---|---|
| ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột cực cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| Độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Kiểu | Cột thép mạ kẽm S-500MC 11.88m-1100dan với tiêu chuẩn Pháp |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Item Name | 35m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | Double luminaire carriage ring |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 6 to 30 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 45M Height HPS High Mast Light Pole |
|---|---|
| Light Quantity | 64 lights |
| Headframe | typical headframe |
| Pole Shape | Conical |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Product Name | High Mast Poles |
|---|---|
| Application | Seaport Lighting |
| Wind Speed | 160km/h |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Product Name | Customized 110KV Polygonal Electric Utility Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Item Name | 25.5m-29m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | ladder |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 30 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Tên khoản mục | Cột Mast cao 25.5m-29m |
|---|---|
| Phụ kiện | thang |
| Phần dày | 6mm, 8mm, 10mm |
| Số lượng ánh sáng | 30 đèn |
| Bề mặt hoàn thành | mạ kẽm nhúng nóng |