| Product Name | 35FT Commercial Light Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm nhẹ thương mại 35FT với tiêu chuẩn ASTM A123 |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | 40FT Commercial Light Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Welding Tapered 33M Poles Galvanized Steel Pole With Powder Paint |
|---|---|
| Height | 5-35m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 13M Hot Dip Galvanized Electric Poles Galvanized Steel Pole With Bitumen |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cáp điện mạ kẽm 10m cho đường dây truyền tải điện |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm 69kv có bitum cho đường truyền |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Khớp trượt hoặc mặt bích Kết nối Cột điện mạ kẽm nhúng nóng 110 KV 220 KV Cột điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép đường dây trung thế 25m 45m 50m |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Product Name | Have Stock For 30FT & 35FT Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |