| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Name | Steel poles 16m pipes Steel Utility Pole for electrical transmission |
|---|---|
| type | Round,Conical |
| length | 5-25m |
| Material | Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Type | Cheapest telecom tower Steel Utility Pole for 120kv overheadline project |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Material Grade | Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electricity transmission |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Standard | ISO |
| Lift time | 50 years |