| tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Type | Galvanized Steel Poles Steel Utility Pole for power distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Power | High Voltage |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Height | 14 M |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Tranmission Line |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |