| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Type | Galvanization |
|---|---|
| Mounted Type | Burial |
| Welding | AWS D1.1 |
| Product Function | Transmission Line |
| Port | Always Shanghai |
| VẬT TƯ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| ĐỘ DÀY | 1-10MM |
| HÌNH DẠNG | POLYGON |
| PHÂN TÍCH | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật chất | sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 345mpa |
|---|---|
| Mặt | mạ kẽm. lớp phủ trung bình không ít hơn 80um |
| Cả đời | 50 năm |
| Đường kính của kích thước | + - 2% |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Vật chất | Cột thép truyền thống Bờ Biển Ngà 200dan 650dan 1000dan |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |