| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật liệu | Thép, GR65, Với cường độ năng suất tối thiểu 460mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Bởi khách hàng yêu cầu |
| Kiểu | Cột thép NGCP Cột điện 80ft và 90ft Cột thép Tiện ích |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Type | NGCP steel poles 80ft and 90ft electric pole Steel Utility Pole |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Đơn xin | Đường phân phối |
| Vật tư | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| loại hình | Cọc thép NGCP cực 80ft và cực 90ft điện cực tiện ích |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Style | galvanized |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Xử lý bề mặt | mạ điện |
| Vật liệu | Thép, GR65, Với cường độ năng suất tối thiểu 460mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Bởi khách hàng yêu cầu |