| Tên sản phẩm | Điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |