| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Q345 |
| Bức tường dày | 3mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật liệu | Gr65 |
|---|---|
| nguồn gốc của địa điểm | Nghi Hưng |
| Loại | Mai táng |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |