| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Tên | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
|---|---|
| Kiểu | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| sức mạnh vật chất | 345 Mpa |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm |
| Cấp độ bảo vệ | IP 65 |
| Phạm vi độ dày | 1-30mm |
| Phạm vi kích thước | 20-120 ft |
| Tên sản phẩm | Cực điện 8M |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hình thức mồ mả |
| Chiều cao | 8M đến 25M |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng sản phẩm | Ống thép các loại cáp điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Product Code | Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 345kv transmission line |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |