| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal Or Round |
| Material | Gr65 |
| Galvanizing | ASTM A123 |
| Warranty time | 15 years |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện Cột điện hình ống thép mạ kẽm với cột bit |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Vật chất | GR50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm tiêu chuẩn 69KV Q345 NEA |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Vật chất | GR50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Electric Transmission Steel Pole Monopole Galvanized Steel Pole Small Floor Area Transmission Electric Power Pole |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Đặc tính | Cột tiện ích kim loại 14m Tải trọng lớn cho đường truyền thép |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ kẽm nhúng hoa bia |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345, Gr65, S500 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | polygonal |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolerance | +/-2% |
| Thickness of galvanization | average not less than 86um |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Warranty time | 15 years |