| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện Bán hàng nóng Kim loại mạ kẽm Tháp truyền tải điện Cực sắt |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11.8M |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Tên sản phẩm | Cực điện 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11,8 triệu |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | 10m 15m Tapered Galvanised Steel Pole for electrical power transmission poles |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Kiểu | cột thép |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện 11,8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11,8 triệu |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |