| Tên sản phẩm | Đường dây điện cao áp 16M Dây thép mạ kẽm Cực cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| MOQ | một container 40 HQ |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 22kv~550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Kiểu | Kim loại hình bát giác Bộ phận cực điện bằng thép điện với xử lý bitum |
|---|---|
| Màu sắc | bất kì |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |
| Product Name | Single Circuit 69kv Galvanized Steel Tubular Pole with 200mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Double Circuit 115kv Galvanized Steel Tubular Pole 300mm Length Bitumen |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Thickness | 3.8mm 7.2mm |
|---|---|
| Pole Shape | Round, conical, octagonal, square, mid hinged, polygonal shafts |
| Màu sắc | bạc trắng |
| Tên sản phẩm | 3,8mm 7,2mm 9m 11m Malaysia hop nhúng thép điện bằng thép với FRP |
| Design | Against 8 Grade Of Earthquake |
| Cánh tay | Cross Arm |
|---|---|
| Loại gắn kết | Chôn cất hoặc mặt bích |
| Tải trọng | tùy chỉnh |
| Vật tư | Q345, Q235, GR50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm và sơn tĩnh điện |