| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Chiều cao | 30FT |
|---|---|
| loại cánh tay | Hai cánh tay |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 Mpa |
| Điện áp | 66kV |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Tên sản phẩm | tháp đơn cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Height | 14 M |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Tháp truyền tải phân phối điện cao áp mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Tháp đường dây truyền tải điện hình nón mạ kẽm điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột thép chiếu sáng 11m 12m Giám sát tùy chỉnh Đường mạ kẽm hình bát giác Thép carbon mạ kẽm nhúng n |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 9M 11M 12M 14M Điện áp cao giá thấp Cột điện thép điện |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |