| Tên sản phẩm | 132kv 27Meter 1500kg Tải Mono Cực cho truyền dẫn di động viễn thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực thép truyền tải điện mạ kẽm với cột bit |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | sơn bột mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |