| Tên sản phẩm | Đường dây dẫn bằng thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một mẫu 40HQ hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | đường dây truyền tải |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm 69kv có bitum cho đường truyền |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Height | 7 M |
|---|---|
| Shape | Conical |
| Minimum yield strength | 460mpa |
| Usage | low voltage electric power transmission |
| Thickness | 2.75mm |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Suit For | Electricity distribution |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |