| Tên sản phẩm | Tháp ăng ten viễn thông Tháp thép Mono được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Truyền thông vi sóng thép 36M Tháp truyền hình di động |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước điểm | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Electric Transmission Steel Pole Monopole Galvanized Steel Pole Small Floor Area Transmission Electric Power Pole |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | Mặt bích Loại tháp đơn cực mạ kẽm 100 FT tùy chỉnh để phân phối truyền thông |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines NGCP Tháp điện đơn cực truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m |
| Chiều cao | 30,5m |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên sản phẩm | ANTENNA TOWER VITECIMFRICATION Steel Cực Mono Tower được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |