| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Điện áp định số | 10kv~550kv |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Vật liệu | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| Chiều cao | 60FT |
| Độ dày | 5mm |
| Điện áp | 69kv-550kv |
| hàn | AWSD1.1 |
| Xử lý bề mặt | Xử lý bề mặt mạ kẽm |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| Chiều cao | 13M |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống sốc điện | Lớp |
| Hiệu suất chống ăn mòn vỏ | Lớp |
| Không khí làm việc của vật cố ánh sáng | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Chiều cao | 90FT 100FT |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |