| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization painting |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | thép hình ống |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế Tải trọng kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | 11KV 33KV thép hình bát giác truyền hình ống cực với bảo vệ sợi thủy tinh |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Vật liệu | Q235 Q345 |
|---|---|
| Tuổi thọ | 50 năm |
| hàn | AWSD1.1 |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Hình nón, đa hình chóp, dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |