| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Đặc tính | NEA 25FT 30FT 35FT 40FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | THƯỢNG HẢI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Thể loại | Mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | mạ điện |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |