| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Quý 2 |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| độ dày của tường | 3 mm |
| Tính năng | 1-50M |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Standard | ISO9001 |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Arm | Cross Arm |
|---|---|
| Mounted Type | Burial or Flange |
| Load Weight | Customized |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization,bitumen |
| Tên sản phẩm | Cực hình ống thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Q235 |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| Độ dày của tường | 3mm |
| Đặc tính | 1-50m |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Đặc tính | NEA 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| VẬT LIỆU | Q345 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 9m |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Suit for | Electricity distribution |
| Material | Q235 |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal |
| Wall thickness | 3mm |
| Vật liệu | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123, lớp phủ trung bình không dưới 85um |