| Tên | 90ft Philippines cực tiêu chuẩn mạ kẽm cực thép |
|---|---|
| Thiết kế | ba phần |
| Chiều cao | 90FT |
| Dày | 8-10mm |
| Tải thiết kế | 2500KG |
| Tên | 69KV 45FT 2 phân cách Philippines cực thép mạ kẽm cực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thiết kế | hai phân cách |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn đường |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Product Name | steel material Galvanized Steel Pole norm according to welding AWS electric pole |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 169KV 16m Galvanized Steel Pole Power Line Pole / Steel Utility Poles For Mining Industry |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 132KV 16m Galvanized Steel Pole 8m-16m steel power utility steel pole for transmission line |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | metal tubular Galvanized Steel Pole steel pole for 33kv transmission line steel pole tower |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | 12m S355Jr Cáp thép ASTM A123 Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |